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WAZIRI'wa Katiha
naSheria, Profesa
Palamagamba
Kabudi {Kushoto),
akimkabidhi
Mwenyekiti Wa
Tume ya Haki
za Binadamu na
Utawala Bora, ) aji
mstaafu Mathew
Mwaimukiasi,
shi milioni sita
kutekeleza ahadi
iliyotolewa na
Katibu Mkuu
wa wizara hiyo,
Charles Maswi
{wa pili kushoto);
zikiwa motisha
kwa watumishi
wawili waliofanya
Kazi Katika tume
hiyo kwa zaidiya
ka 30, wizarani
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HABARILEO

AG ataka watumishi,

mawakili kuji

andikisha

daftari la wapigakura
Na Anastazia Anyimike Novemba 27, mwaka huu
' kwa ajili ya kuwachagua
ANASHERIA viongozi wetu wa serikali za
Mkuu wa Serikali, mitaa.
amza Johari “Lakini haki hiyo inaanza
amejiandikisha katika na wajibu wa wewe kama
Orodha ya Wapxgakura kwa mtumishi kujiandikisha ka-
ajili ya uchaguz tika orodha ya wapigakura.
zamilaa huku aluwataka- Mimi kama Mwanasheria
watumishi wa ofisi yake Mkuu wa Serikali leo (juzi)
na mawakili wote kwenda nimejiandikisha hapa katika
kujiandikisha. kituo cha Mbuyuni Kata ya

Akizun baada Ipagala eneo ambalo ndio
ya kujiandikisha katika eneo ninaloishi,” alisema.
kituo cha Mbuyuni Kata ya Johari alisema anajua
Ipagala, WilayayaDodoma  tayari kuna ambao wame-
Mijini mkoani Dodoma, jiandikisha na kusisitiza
Johari alisema ni vyema kuwa kwa wale ambao bado
watumishi wa ofisi yake na wahakikishe wanakwenda
mawakili kote nchini kutu- _ kujiandikisha kabla au
mia siku zilizobaki kwenda ﬁkapo Oktoba 20, mwa.ka
kujiandikisha. huu.

"Napenda kuwapa Utaratibu wa kuandiki-
hamasa na kuwahamasisha sha wapigakura kwa ajili ya
watumishi wotewa Ofisiya  uchaguzi wa serikali za
Mwanasheria Mkuu wa Seri-  mitaa uliopangwa kufanyika
kali kuhakikisha wanatumia ~ Novemba 27, mwaka huu
vizuri haki yao ya kikatiba umeanza Oktoba 11 hadi 20,

ya kupigakura itakapofika
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Na Mwandishi wetu- Dodoma

Mwanasheria Mkuu wa Serikali Mhe. Hamza Johari tarehe 16 Oktoba 2024 amejiandikisha, kwenye Daftari la
Mpiga Kura katika Kata ya Ipagala Kituo cha Mbuyuni, Ilazo Jijini Dodoma ikiwa ni hatua kuelekea Uchaguzi

wa Serikali za Mitaa 2024 unaotarajia kufanyika Novemba 27 Mwaka huu.

Akizungumza mara baada ya kujiandikisha kwenye kituo hicho Mwanasheria Mkuu wa Serikali alitumia fursa
hiyo kuwahamasisha Watumishi wote wa Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali kujiandikisha katika Daftari
la Mpiga Kura ili kutimiza haki yao ya msingi ya Kikatiba ya kupiga kura katika Uchaguzi wa Serikali za Mitaa

mwaka huu.

"Nachukua nafasi hii kuwahamasisha Watumishi wote wa Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali kuhakikisha

kwamba wanatumia haki yao vizuri ya kikatiba ya kupiga kura itakapofika tarehe 27 Novemba 2024 kwa ajili

ya kuwachagua Viongozi wetu wa Serikali za Mitaa”,

Aidha, Mwanasheria Mkuu wa Serikali amewakumbusha Watumishi wa Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali
kutimiza wajibu wa kujiandikisha kwenye Daftari la Mpiga Kura ili waweze kupata haki ya kushiriki kwenye

Uchaguzi wa Serikali za Mitaa.
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DODOMA-Mwanasheria Mkuu wa Serikali Mhe. Hamza Johari tarehe 16 Oktoba 2024
amejiandikisha, kwenye Daftari la Mpiga Kura katika Kata ya Ipagala Kituo cha
2024 unaotarajia kufanyika Novemba 27, mwaka huu
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UCHAGUZI WA SERIKALI
ZA MITAA 2024

Napenda kuwakumbusha Watumishi
wote wa Ofisi ya Mwanasheria Mkuu
wa Serikali tujitokeze na kuhakikisha
kwamba kabla au ifikapo tarehe 20
ambayo ndiyo siku ya mwisho tuwe
tumeshajiandikisha wote ili tuweze
kuwachagua Viongozi wetu wa Serikali |

za Mitaa. %

Mhe. Hamza Johari
Mwanasheria Mkuu wa Serikali
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