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Katibu wa Bunge, Nenelwa Mwnhamhl akizungumza na Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Hamza Johari alipomtembe-
lea ofisini kwaEe Bungeni jijini Dodoma jana kwa lengo la kujitambullsha kwake baada ya kuapishwa na Rais kuwa
vwanasheria Mkuu wa Serikali. PICHA: hl'l'll
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" AG asisitiza kufanya Kazi kwa

Ha Paul Mabeja, DODOMWA

WANASHERIA Mk

wa Serikali, Hamza

Johari, amewataka

watumishi wa  ofis
hive kufanya kazl kwa webedi il
kuongeza ubora na ufanisi katika
utckelezaji wa majukumu vao va
kila siku va kuwatumikia wa-
nanchi.

Alitoa wito huo juz jijfinl hapa,
wakati wa hafla fupi va makahi-
dhiiano va ofisi ma alivekuwa Mwa-
nasheria Mkuu wa Serikali Jaji. Dk
Eliczer Feleshi.

Alizema  watumishi wa  ofisi
yake wanapaswa kufama  kaz
kwa weledi i kuongeza ubora na
ufanisl katika kuwwahudumia wa-
nanchi wenye changamoto mbal-
irmiali 2z sheria

“Nmwaombe watumishi wa Ofisi

v Mwanasheria Ml kufanya
kari kwa kuzingatia weledi ili
kuongera ubora na ufanisi wakati
wa kutekeleza majukumu yeno
va kuwahudumia Watanzank,”
alisema Johart.

Maddha, aliitaka menejiment na
watumishi wa ofisi yake kufanya
kazi kwa bidii. huku wakiifua-
ta ma kuiishi kauli mbiu va ofisi
hiyo ya weledi na ubora.

Katika makabidhiano hayo, Jo-
hari aliambatana na Nalbu Mwa-
nasheria Mkuu wa Serikall, Sam-
wel Manenn.,

Akirungumza wakati wa hafla
hiyo, Johari  alimshukury  ali-
veluwa miangulis wake, D
Fliezer Feleshy, Naibui Mvamashe.
ria Mkuu wa Serikali, Balo#i Prof.
Kennsdy  Gastorn,  menejiment
na wamumisht wa ofisi hivo kwa
mapokern mazur.

'Narl‘ashukuru sana kwa
mapokesl  mazurt  miiyvonipatia
kwa kifupi niwasisitizie  Juwa-
jibika kwenye majukumy yetu ili
tufikie malengo vetu kwa kufuata
misingi va weledi na ubora.” alise-
|11 -8

Kadhalika, aliahidi ushirikiano
kwa menejiment na watumishi
wa ofisi hiyo katka kufanikisha
urelekezajl wa majukumo vao ya
kil sik. )

akizungumza wakati wa hafla
hivo alisisitiza kufanva kazi kwa
ﬁlﬂhmﬁhamﬂermnnﬁd

“Misi yetu hil ing majukumu
makubwa na mieja wake namba
mija ni serikall kwahivo ili kufani-
kisha na kuifikia kauli mbiu yeru
ya weledi na ubora kutatokana na

weledi
ushirikiano  baina

wisl,” alisema. T
KEwa upande wake Jafi Dk

Elwzer  Feleshi

kwa bupata mmﬁ“qtﬁm.;
hidi 3

\

Mwanasheria Mkuu asisitiza kazi kwa weledi

WANASHERIA Mkuu
wit Serikali, Hamza
ri ameitaka meneji-

menti na watumishi wa CHisi ya
Mwanasheria Mo wa Serikali
kufanya kazi kwa bidii wakicha-
girwa na falsafa va ofisi hivo va
weledi na ubora,

Johari alitoa rai hiyo wakah
wit ukaribisho na ku=isitiza
wijuimbe wi menefimenti
kuendelea kufanya kazi kwa
bidii wakichagizwa na falsafa va
weledi na ubora.

“Nawashukuru sana kwa
mapokezi mazuri mliondpatia,
kowea kifupi niwasisitizie kuwa-
jibika kwenye majukumu yetu
ili tufikie malengo yetu kwa
kufuata misingi ya weledi na
ubora,” alisema.

Aliahidi pia kuipa ushiriki-

ano menejimenti na watmmishi

wa Ofisi wa Mwanasheria Mo
wa Serikali ili kufanikisha
ubekelezaji wa majukumu yao.

Ewa upande wake, Maibu
Mwanasheria Mkuu wa Serikali,
Samwel Maneno alisema ufan-
vaji kazi kwa hidii utachangia
ofisi hiyo kufikia malengo yake.

"OMisi yetu hid ina majukumu
makubwa na mteja wake namba
maoja i serikali kwa hivo ili k-
fanikisha na kuifikia kaulimbin
yetu ya weledi na ubora unat-
akiwa ushirikiano baina vetu na
ninyi,” alisema.

Awvali aliyekuwa Mwanash-
eria Miuu wa Serikali ambaye
saza ni Jaji wa Mahakama ya
Rufani, Dk Eliezer Feleshi
aliwapongeza viongozi hao kwa
kupata uteuzi huo na kuwaahidi
ushirikiano kwenye masuala
mbalimbali kila itakapohitajika.

Aliitaka pia menejimenti v
CHisi ya Mwanasheria Mkuo wa
Serikali kuendelea kufanya ke
kwa bidii na kuwapa ushirikia-
no viongoe hao wapya walioin-
#ia katika (isi va Mwanasheria
Mk wa Serikali

"Niwapongeze sana kowa
kupata uteuzi huu na ninaimani
mitaifanya ofisi hii kuwa juu
zaidi kwenye kuisaidia seri-
kali, hapa tunatimu nzwri ya
menejimenti, niwaombe wa-
jumbe wa menejimenti kuwapa
ushirikiano viongozi hawa ili

waweze kutekeleza majukumo
yao vizur na kwa uhanisi,”
alisemnia.

Katika hatua nyingine,
alivekuwa Naibu Mwanasheria
Mkuu wa Serikali ambaye sas
nl Mshauri wa Rais, Sheria na
Mikataba, Balozi Profesa Ken-

ey Gastorn aliiomba mene-
jimenti ya ofisi hiyo kuendelea
kutoa ushirikiano kwa viongosi
wapya kama ambavyo walilku-
wi wakifanya chini ya wongozi
uliopita.

Baada ya kikac hicho
Mwanasheria Mkun wa Serikali
pamoja na Natbu Mwanasheria
Mkuu wa Serikali walikabidhi-
wa nyaraka na kutembelea afisi.
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MATUKIO KATIKA PICHA WAKATI WA HAFLA YA MAPOKEZI YA MWANASHERIA
MKUU WA SERIKALI NA NAIBU MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI, MTUMBA

JIJINI DODOMA TAREHE 19 AGOSTI, 2024
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HABARI PICHA

Mhe. Mwanasheria Mkuu wa Serikali Bw. Hamza
Johari amehudhuria uzinduzi wa Jarida la
Marekebisho ya Sheria (Law Reforms Journal)
lililoandaliwa na Tume va Kurekebisha Sheria
Tanzania, uzinduzi huo umefanyika tarehe 21
Agosti 2024 Jijini Dodoma.
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