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Je Wajua?

Kuwa kwa mujibu wa Vifungu vya 18 na 19 vya
Sheria ya Utekelezaji wa Majukumu ya Ofisi ya
Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Mwandishi Mkuu
wa Sheria hupokea maelekezo ya uandishi wa sheria
kutoka Wizara husika, kwa kuzingatia maamuzi ya
Baraza la Mawaziri yanayowasilishwa kwake kupitia
Mwanasheria Mkuu wa Serikali (MMS). Aidha,
MMS anaweza pia kutoa maelekezo mahsusi au ya
jumla kuhusu uandishi wa sheria.
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