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Je Wajua?

Kuwa kwa mujibu wa Kifungu cha 30 cha Sheria ya
Utekelezaji wa Majukumu ya Ofisi ya Mwanasheria
Mkuu wa Serikali, Wizara, Idara au Wakala wa

Serikali lazima ipate idhini ya Mwanasheria Mkuu
wa Serikali (MMS) kabla ya kuajiri mshauri elekezi
wa masuala ya kisheria. MMS anaweza kuanisha
masharti ya ushiriki Afisa Sheria au Wakili wa
Serikali katika kazi hiyo ili kusimamia viwango,
ubora na kujengewa uwezo.
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