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Je Wajua?

Kuwa kwa mujibu wa Kifungu cha 27 cha Sheria ya
Utekelezaji wa Majukumu ya Ofisi ya Mwanasheria
Mkuu wa Serikali, Mwanasheria Mkuu wa Serikali,
kwa kibali maalum na ikiwa hakuna mgongano wa
kimaslahi, anaweza kumruhusu Afisa Sheria au
Wakili wa Serikali kutekeleza majukumu ya wakili
wa kujitegemea, ikijumuisha uwakilishi mahakamani
au katika mabaraza, kusimamia viapo, kuandaa na
kuthibitisha nyaraka za kisheria.
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