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Je Wajua?

Kuwa kwa mujibu wa Kifungu cha 26 cha Sheria
ya Utekelezaji wa Majukumu ya Ofisi ya
Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Mwanasheria
Mkuu wa Serikali, kupitia Wakili Mkuu wa Serikali,
ana haki ya kusikilizwa na kushiriki katika shauri la
aina yoyote katika Mahakama au Baraza, ikiwa

linagusa maslahi au mali ya umma. Haki hii pia

inahusu mashauri yanayohusisha Bunge,
Mahakama, Idara Huru au Wakala wa Serikali
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