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Je Wajua?

Kuwa kwa mujibu wa Kifungu cha 23 cha Sheria
ya Utekelezaji wa Majukumu ya Ofisi ya
Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Majukumu
ambayo kwa mujibu wa Katiba, Sheria hii au
Sheria nyingine yoyote yanapaswa kutekelezwa na
Mwanasheria Mkuu wa Serikali, kupitia Wakili
Mkuu wa Serikali, (MMS) yanaweza kutekelezwa
kwa niaba yake na Afisa wa Sheria au Wakili wa

Serikali aliyeidhinishwa na MIMS chini ya Sheria
hii.
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